| Công suất máy đùn (kw) | 400KW |
|---|---|
| Đường kính ống | 710-1200MM |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | Ống nước |
| Bể chân không | QUÁ TRÌNH HÓA & LÀM MÁT |
| Nguyên liệu thô | hạt pe và tái chế hạt pe |
|---|---|
| Sản phẩm cuối cùng | ống nước pe tường rắn |
| sức chứa | 500-600kg / h |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tường ống | Bức tường vững chắc |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp bằng gỗ |
|---|---|
| Vật chất | PE |
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33: 1 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp bằng gỗ |
|---|---|
| Vật chất | Thể dục |
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33: 1 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Nguyên liệu thô | hạt PE và masterbatch |
|---|---|
| đường kính ống | 20mm-110mm |
| Đầu ra (kg/h) | 250kg/giờ-300kg/giờ |
| Động cơ | Điện thoại Siemens |
| loại đinh ốc | Máy đùn trục vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Bộ phim và hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen |
| đường kính trục vít | 60mm |
| Tỷ lệ LD | 38:1 |
| bảo hành | 2 năm |
| Kiểu | Dây chuyền sản xuất nhựa, dây chuyền ép nhựa |
|---|---|
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Ứng dụng | Ống |
| Nhựa chế biến | PP / PE |
| Đường kính ống | 50-200mm |