| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Động cơ | SIEMENS SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Lôi ra | Hai vành đai Haul-off |
| Máy cắt | MÁY CƯA |
| Tốc độ đùn | 0,8-1m/phút |
| Dung tích | 300kg/giờ |
| Nhựa chế biến | NHỰA PVC |
|---|---|
| Cách sử dụng | Ống nước |
| Mô hình | SJSZ |
| Điều kiện | Mới |
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |
| Đường kính ống | 75-250 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kw |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Thiết kế vít | đơn |
|---|---|
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Ứng dụng | Đường ống |
| Nhựa gia công | PP / PE / PVC |
| Đường kính ống | 16-630MM |
| đầu ra | 10 đến 30 kg/giờ |
|---|---|
| Phạm vi sản phẩm | Đường kính trục vít 45 và 51 mm |
| Người mẫu | SJSZ |
| Tình trạng | mới |
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 800L |
|---|---|
| LOẠI MÁY TRỘN NHIỆT | THẲNG ĐỨNG |
| LƯU Ý POWER | 83 / 110KW |
| KHAI THÁC | KHÍ NÉN TỰ ĐỘNG |
| NHIỆT ĐỘ | KIỂM SOÁT AOTOMATIC |
| Sản phẩm cuối cùng | Sản phẩm PVC |
|---|---|
| Cách sử dụng | Ống nước |
| Mô hình | Máy đùn trục vít đôi SJZ-65/132 hình nón |
| Điều kiện | Mới |
| Thiết kế vít | Đôi vít đôi |