| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | MÁY MỞ RỘNG VÍT CONICAL TWIN |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC CỦA TIỂU SỬ | 1240MM |
| Công suất động cơ | 55kw |
| Nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CHUYẾN ĐI ĐỘC LẬP |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Phần điện chính | Siemens |
|---|---|
| Điện áp | tùy chỉnh |
| Nhựa gia công | Polystyren |
| Ứng dụng | Hồ sơ |
| Chứng nhận | CE ISO |
| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | MÁY MỞ RỘNG VÍT CONICAL TWIN |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC CỦA TIỂU SỬ | 1240MM |
| Công suất động cơ | 55kw |
| Nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CHUYẾN ĐI ĐỘC LẬP |