| loại máy đùn | MÁY ĐÙN VÍT ĐÔI HÌNH NÓN 51/105 |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 50mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CHUYẾN CHUYẾN VẬN CHUYỂN CATERPILLAR |
| Loại đùn | MÁY ĐÙN VÍT ĐÔI HÌNH NÓN 51/105 |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 100mm |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | HAI CHUYẾN CHUYẾN VẬN CHUYỂN CATERPILLAR |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| MÔ HÌNH NGOẠI GIAO | MÁY MỞ RỘNG VÍT CONICAL TWIN |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC CỦA TIỂU SỬ | 1240MM |
| Công suất động cơ | 55kw |
| Nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CHUYẾN ĐI ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| EXTRUDER TYPE | 51/105 CONICAL TWIN SCREW EXTRUDER |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 50mm |
| MOTOR POWER | 22KW |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CHUYẾN CHUYẾN VẬN CHUYỂN CATERPILLAR |