| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Mô hình đùn | Vít đôi |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 55KW |
| Điện áp | 380v,3p,50hz |
| nguyên liệu thô | PVC |
| Loại sản phẩm | wpc và hồ sơ nhựa |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phần điện chính | Siemens |
|---|---|
| Điện áp | tùy chỉnh |
| Nhựa Gia Công | Polystyren |
| Ứng dụng | Hồ sơ |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 180MM |
| Công suất động cơ | 37kw |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Cách làm mát | Vòi phun |
| Phần điện chính | Siemens |
|---|---|
| Điện áp | tùy chỉnh |
| Nhựa gia công | Polystyren |
| Ứng dụng | Hồ sơ |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Phần điện chính | Siemens |
|---|---|
| Điện áp | tùy chỉnh |
| Nhựa gia công | Polystyren |
| Ứng dụng | Hồ sơ |
| Chứng nhận | CE ISO |