| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Số mô hình | SJSZ80 / 156 |
| Kích thước (L * W * H) | 12m * 1,5m * 2,4m |
| Nguyên liệu thô | WPC |
| Thiết kế vít | Vít đôi |
| Phần điện chính | Siemens |
|---|---|
| Vôn | Tùy chỉnh |
| Nhựa chế biến | PVC |
| Ứng dụng | Hồ sơ |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Máy cắt | Máy cưa |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 300mm |
| Công suất động cơ | 37kw |
| nguyên liệu thô | WPC |
| Haul-Offs | sâu bướm |
| Máy cắt | Máy cưa |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 300mm |
| Công suất động cơ | 37kw |
| nguyên liệu thô | WPC |
| Haul-Offs | sâu bướm |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | tối đa. 800mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | WPC |
| Máy cắt | Máy cưa |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 180MM |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | WPC & BỔ SUNG |
| Máy cắt | Máy cưa |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Nhựa Gia Công | PVC |
| Thiết kế vít | Vít đôi |
| Chiều rộng sản phẩm | 1220mm |
| sức mạnh(w) | 75kw |
| Biến tần | ABB |
|---|---|
| Sức mạnh (W) | 90kw |
| Nguyên liệu thô | bột nhựa PVC |
| Loại sản phẩm | wpc và hồ sơ nhựa |
| Cân nặng | 15T |