| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 180MM |
| Công suất động cơ | 18,5kw |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Màu hồ sơ | Lựa chọn |
| Tên | Dây chuyền sản xuất WPC |
|---|---|
| Máy đùn | máy đùn trục vít đôi hình nón |
| Xe máy | Siemens |
| Biến tần | ABB |
| chiều dài máy | 20m |
| Máy cắt | Máy cưa |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 300mm |
| Công suất động cơ | 37kw |
| nguyên liệu thô | WPC |
| Haul-Offs | sâu bướm |
| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Vật liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | WPC & BỔ SUNG |
| Máy cắt | Máy cưa |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Công suất (W) | 55kw |
|---|---|
| Vôn | 380v, 3p, 50hz |
| NGUYÊN LIỆU THÔ | PVC |
| Loại sản phẩm | wpc và hồ sơ nhựa |
| Trọng lượng | 9T |
| loại máy đùn | Máy đùn trục vít đôi hình nón |
|---|---|
| ổ đĩa động cơ | 75kw |
| Vật liệu thô | PP/PE và gỗ pellets & phụ gia |
| Công suất đầu ra | 400kg/giờ |
| Phương pháp xử lý | dập nổi |