| loại máy đùn | 55/110 MÁY ĐO VÍT ĐÔI HÌNH CONICAL |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC HỒ SƠ | 1180mm |
| Sức mạnh động cơ | 22kw |
| Nguyên liệu thô | BỘT PVC & PHỤ GIA |
| HAUL-OFFS | HAI CON ĐƯỜNG ĐỘC LẬP |
| Khung rộng | Rộng 300MM |
|---|---|
| độ dày ram | 100mm |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Biến tần | ABB |
| Động cơ chính Động cơ SIEMENS BEIDE | động cơ BEIDE |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Dung tích | 500-1000KG/HR |
|---|---|
| NHỰA THẢI | ỐNG HOẶC PHIẾU THẢI THẢI |
| sản phẩm cuối cùng | Bột |
| Động cơ điện | 37kw |
| chi tiết đóng gói | Gói tiêu chuẩn |
| Loại đùn | 55/110 Máy đùn t đôi hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1180mm |
| Công suất động cơ | 22KW |
| nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Mô hình máy đùn | Máy đùn trục vít hình nón |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC CỦA TIỂU SỬ | 300mm |
| Động cơ điện | 55kw |
| Nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Điều khiển | Màn hình cảm ứng PLC |
| LOẠI CỦA EXTRUDER | Máy đùn trục vít hình nón |
|---|---|
| Động cơ điện | 22-110KW |
| Nguyên liệu thô | PVC |
| KÍCH THƯỚC TIỂU SỬ | 1220MM |
| Vật liệu trục vít | 38CrMoAlA |
| Mô hình đùn | Vít vít hình nón |
|---|---|
| Kích thước hồ sơ | 1240mm |
| Công suất động cơ | 55KW |
| nguyên liệu thô | PVC & PHỤ GIA |
| Haul-Offs | Hai bài hát độc lập |
| Thương hiệu biến tần | ABB hoặc Danfoss |
|---|---|
| NGUYÊN LIỆU THÔ | PVC |
| Loại sản phẩm | wpc và hồ sơ nhựa |
| Điện | SIEMENS, Omron, Schneider |
| Thiết kế vít | trục vít đôi hình nón |
| KHỐI LƯỢNG TÀU | 800L / 2500H |
|---|---|
| LOẠI MÁY TRỘN | NGANG DỌC |
| LƯU Ý POWER | 83/72 / 110KW |
| KHAI THÁC | KHÍ NÉN TỰ ĐỘNG |
| NHIỆT ĐỘ | KIỂM SOÁT AOTOMATIC |