| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Ống thoát nước |
|---|---|
| Thiết kế vít | Trục vít đơn |
| Chứng nhận | CE,ISO |
| Vôn | 380V 50HZ 3Phase (Tùy chỉnh), nhu cầu của khách hàng |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Màu đen hoặc màu trắng |
|---|---|
| Đường kính ống | 16-630mm |
| Tốc độ sản xuất | 1-8m / phút |
| Năng lực sản xuất | 120-800kg / giờ |
| Điều kiện | Mới |
| Công suất máy đùn (kw) | 37kw |
|---|---|
| Đường kính ống | 16-32mm |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | Ống PEX |
| ĐÁNH DÒNG | máy đùn trục vít đơn |
| chi tiết đóng gói | hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| bảo hành | 1 năm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Cửa hàng | ổ cắm duy nhất |
| Xe máy | Siemens |
| Biến tần | ABB |
| Thiết kế vít | Trục vít đơn |
| Công suất máy đùn (kw) | 55kw |
|---|---|
| Đường kính ống | 16-110mm |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | ỐNG PPRC |
| ĐÁNH DÒNG | máy đùn trục vít đơn |
| chi tiết đóng gói | Hộp bằng gỗ |
|---|---|
| Vật chất | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp bằng gỗ |
|---|---|
| Vật chất | PE |
| Đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33: 1 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |