| Extruder power (kw) | 160KW |
|---|---|
| PIPE DIAMETER | 16-1000MM |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| APPLICATION | GAS CONDUIT |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | Vâng |
| Đường kính ống | 16-630 |
|---|---|
| Sức mạnh của người đùn | 55kW |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Umbers ống | Ống đôi |
| Nguyên liệu thô | PVC bột & phụ gia |
| Công suất máy đùn (kw) | 280D.C. |
|---|---|
| Đường kính ống | 630mm |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Ứng dụng | NƯỚC THẢI |
| CITTER | MÁY CẮT LÁ CÂY |
| Vôn | 380V / 220v |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Cân nặng | 8000kg |
| ĐÁNH DẤU THIẾT BỊ | máy đùn trục vít đơn |
| Tên | Dây chuyền đùn ống PE |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm ống |
| Quy trình nhựa | PE |
| Thiết kế vít | Trục vít đơn |
| Chứng nhận | CE,ISO |
| Tên | Dây chuyền đùn ống PE |
|---|---|
| Ứng dụng | làm đường ống |
| Quy trình nhựa | PE |
| Động cơ | Siemens |
| phạm vi đường kính | 16-1000mm |
| Tên | Dây chuyền đùn ống PE |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm ống |
| Quy trình nhựa | PE |
| Xe máy | Siemens |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Nhựa chế biến | PP PE PPR |
|---|---|
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Chứng chỉ | CE 9001 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Thiết kế vít | Vít đơn |
| Tên | Dây chuyền ép đùn ống nhựa PVC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | bọc phim |
| Nhựa | PVC |
| Đăng kí | làm ống |
| Nguyên liệu thô | bột nhựa PVC |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |