| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chiều kính ống | 16-160mm |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50Hz 3phase (tùy chỉnh), nhu cầu của khách hàng |
| lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ sau bán hàng | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt h |
| Bảo hành | 2 năm |
| Chiều kính ống | 16-160mm |
|---|---|
| Điện áp | 380V 50Hz 3phase (tùy chỉnh), nhu cầu của khách hàng |
| lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Dịch vụ sau bán hàng | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Lắp đặt h |
| Bảo hành | 2 năm |
| Công suất máy đùn (kw) | 355kw |
|---|---|
| Chiều kính ống | 355-800MM |
| Màu sắc | Trắng hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | ỐNG CẤP NƯỚC |
| ĐÁNH DẤU DÒNG | MỘT DÒNG HOẶC TÙY CHỈNH |
| chi tiết đóng gói | Hộp bằng gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| tên | Dây chuyền ép đùn ống PE |
|---|---|
| Ứng dụng | làm ống |
| Quy trình nhựa | Thể dục |
| Động cơ | SIEMENS |
| bảo hành | 12 tháng |
| Vôn | 220v / 380v / 440v / tùy chọn cho dây chuyền sản xuất ống nhựa pe pp |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Đen, Cam |
| Cửa hàng | ổ cắm duy nhất |
| Tên | dây chuyền sản xuất ống nhựa pe pp |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
|---|---|
| Vật liệu | Thể dục |
| đường kính trục vít | 65mm |
| Tỷ lệ LD | 33:1 |
| Bảo hành | 1 năm |